Ưu điểm quạt hút sưởi Panasonic FV-30BG3
Panasonic FV-30BG3 là mẫu quạt hút thông gió kèm chức năng sưởi ấm dành cho phòng tắm hiện đại. Sản phẩm không chỉ giúp loại bỏ hơi ẩm, mùi khó chịu mà còn mang lại cảm giác ấm áp ngay cả trong những ngày lạnh. Với thiết kế tinh tế, tích hợp nhiều chế độ sử dụng và điều khiển từ xa, đây là một giải pháp hoàn hảo cho phòng tắm thân thiện và tiện nghi.
Sưởi ấm phòng tắm của bạn đến mức nhiệt độ trung bình 25°C trong 8 phút
Trước khi tắm, bật chức năng “Sưởi ấm” để làm ấm toàn bộ căn phòng. Chức năng sưởi chỉ cần hoạt động trong vài phút, bạn và những thành viên trong gia đình có thể trải nghiệm một không gian ấm cúng ngay cả trong mùa đông

Khả năng sấy khô quần áo

Vừa thông gió vừa hút ẩm hiệu quả
Tự điều chỉnh hướng gió
Hoạt động như một chiếc quạt điện, mang lại cảm giác mát lạnh cho bạn thậm chí trong phòng tắm kín gió dưới thời tiết oi bức. Thiết bị thông gió có thể hoạt động giống như một chiếc quạt điện với độ ồn thấp và lưu thông không khí liên tục cho toàn bộ phòng tắm, mang đến cảm giác thoải mái.

Chức năng điều khiển từ xa và hẹn giờ
Điều khiển không dây giúp dễ dàng tùy chọn chức năng và thời gian hoạt động rất thuận tiện và tiết kiệm điện

Thông tin kỹ thuật Panasonic FV-30BG3
| Tên sản phẩm: Quạt hút sưởi FV‑30BG3 | |
| Kích thước ống dẫn | 100mm |
| Mã sản phẩm | FV‑30BG3 |
| Tính năng | Thông gió, sưởi ấm, sấy khô, gió mát |
| Công suất định mức (W) | 1500W ( sưởi) 28W ( thông gió) |
| Lưu lượng gió (m³/h) | 170m³/h |
| Độ ồn | 46dB ( sưởi) 39dB ( thông gió) |
| Kích thước lắp đặt | 30cm2 |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Chức năng | thông gió, hong khô và sưởi ấm |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Loại hàng | Chính hãng |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Bản vẽ kĩ thuật của quạt hút sưởi Panasonic FV-30BG3

Nơi bán quạt hút sưởi Panasonic chính hãng
Nếu bạn đang tìm địa chỉ tại Hà Nội, TP. Hồ Chí Minh hoặc toàn quốc, Thiết Bị Điện Hải Đăng chính là lựa chọn đáng tin cậy. Chúng tôi cam kết:
THIẾT BỊ ĐIỆN HẢI ĐĂNG – CHUYÊN PHÂN PHỐI THIẾT BỊ ĐIỆN PANASONIC CHÍNH HÃNG
- Địa chỉ: 124 Trịnh Văn Bô, Nam Từ Liêm, Hà Nội | 153 Phan Văn Hớn, P.TTN, Q.12, TP. Hồ Chí Minh | Đà Nẵng và các khu vực lân cận.
- Phone: 0798.966.958 – 0869.800.299
- Email: kd.haidangtbd@gmail.com
- Website: https://haidangtbd.vn
Cam kết của Hải Đăng
- Cam kết sản phẩm chính hãng 100%, có nguồn gốc xuất sứ rõ ràng, đầy đủ giấy chứng nhận, VAT, QC, CO
- Bảo hành 12 tháng đối với lỗi từ nhà sản xuất
- Hỗ trợ khách hàng: Đại lý, Dự án, Nhà thầu nội thất xây dựng, Khách hàng đang trong giai đoạn hoàn thiện nhà ở, ….










