Quạt hút âm trần Panasonic FV-24CH9 là dòng quạt hút âm trần thải khí cao cấp, thiết kế hiện đại, vận hành êm ái, phù hợp cho các không gian cần loại bỏ hơi ẩm, mùi hôi và cải thiện lưu thông không khí.
Quạt hút âm trần Panasonic FV-24CH9 có thiết kế đẹp mắt và chất lượng hoàn thiện cao, nhỏ gọn và dễ lắp đặt, phù hợp với các không gian hạn chế như nhà tắm, nhà vệ sinh, phòng bếp và các khu vực khác trong gia đình.

Ưu điểm nổi bật của quạt hút âm trần ống nối FV-24CH9
-
Tiết kiệm điện: Công suất chỉ 16.5W, giúp giảm chi phí vận hành.
-
Hiệu suất hút mạnh mẽ: Lưu lượng gió 200 m³/h, hút ẩm và khử mùi nhanh chóng.
-
Vận hành êm: Độ ồn thấp nhờ thiết kế cánh quạt tối ưu và vách ngăn kép.
-
An toàn cao: Động cơ có cảm biến nhiệt, tự động ngắt khi quá nóng.
-
Bền bỉ: Bạc đạn bôi trơn đầy đủ, duy trì hoạt động ổn định lâu dài.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Quạt hút âm trần nối ống gió FV-24CH9 | |
| Mã sản phẩm | FV-24CH9 |
| Cấp độ gió | 1 cấp độ |
| Công suất định mức (W) | 16,5W |
| Lưu lượng gió (m³/h) | 200m³/h |
| Ống dẫn | Ø100 mm |
| Độ ồn | 32dB |
| Kích thước chừa lỗ vuông | 240mm |
| Tần số | 50Hz |
| Tính năng | quạt hút khí có cảm biết nhiệt tự động ngắt khi nhiệt quá nóng |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Trọng lượng (kg) | 2,7kg |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Loại hàng | Chính hãng |
| Bảo Hành | 12 tháng |


















