Đặc tính nổi bật quạt hút sưởi Panasonic FV-30BY1
Công nghệ sưởi PTC
Công nghệ sưởi PTC an toàn và tối ưu khi sưởi ấm phòng tắm, đem đến sự tận hưởng thoải mái.
Quạt hút sưởi được sử dụng vật liệu PTC thay vì dùng đèn sọi đốt. Vật liệu tản nhiệt tốt, không đốt cháy oxy để làm nóng. Rất an toàn khi đang ở trong phòng tắm, an tâm khi các rủi ro đã bị loại trừ như rủi ro hỏa hoạn, rủi ro đèn phát nổ, ảnh hưởng đến mắt.
Phòng chống sốc nhiệt: Công nghệ sưới PTC giúp mang đến sự trải nghiệm thoải mái khi nhiết tỏa ra có thể lan tỏa đến sàn nhà tầm. Giúp tỏa đều hơi ẩm cho toàn bộ căn phòng. Trong khi đèn sợi đốt chỉ có thể làm ẩm một khoảng gần đèn. Phạm vi tỏa nhiệt rộng giúp loại bỏ sự chênh lệch nhiệt độ trong phòng tắm, không giống như đèn. Điều này giúp ngăn ngừa sự tiếp xúc đột ngột với nhiệt đồ thấp, dẫn đến nguy cơ sốc nhiệt
Quạt Sirocco
Sản phẩm được trang bị quạt sirocco, giúp hút không khí ẩm và mùi khó chịu với độ ồn thấp.
Điều khiển từ xa bằng
Với thiết kế siêu mỏng và tinh tế, bạn có thể dễ dàng đặt cố định hoặc hoạc mang hang di. đi. Ben Bên cạnh can đó, việc tích hợp công nghê wireless RF giúp điều khiển mà không cần hướng trực tiếp về phía sản phẩm trong phạm vi nhất định.
Thiết kế thông minh
Điều khiển từ xa chống nước và an toàn khi sử dụng. Toàn bộ chức năng đều có thể cài đặt thời gian, giúp tránh các vẫn để không mong muốn xảy ra và tiết kiệm năng lượng.
Bộ lọc bụi
Bộ lọc bụi giúp máy hoạt động hiệu quả và ngăn chặn bụi bẩn xâm nhập vào bên trong máy. Điều này duy trì hiệu suất của máy tốt hơn và giảm nguy cơ cháy nổ.
Bộ lọc kháng khuẩn loai bỏ vi khuẩn
Quạt hút sưởi được trang bị bộ lọc kháng khuẩn, giúp loại bỏ vi khuẩn hiệu quả. Bộ lọc giúp duy trì hiệu suất của máy hiệu quả.
Thông tin kỹ thuật Panasonic FV-30BY1
| Tên sản phẩm: Quạt hút sưởi FV-30BY1 – Panasonic | |
| Mã sản phẩm | FV-30BY1 |
| Tính năng | Thông gió, Sưởi ấm, sấy khô, gió mát |
| Công suất sưởi ấm (W) | 1400W |
| Công suất thông gió (W) | 20W |
| Lưu lượng gió (m³/h) | 140m³/h |
| Độ ồn | 41 – 45dB |
| Kích thước lắp đặt | 260 x 280 mm |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Kích thước ống dẫn | Ø110mm |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Loại hàng | Chính hãng |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Bản vẽ kĩ thuật của quạt hút sưởi Panasonic FV-30BY1

Nơi bán quạt hút sưởi Panasonic chính hãng
Nếu bạn đang tìm địa chỉ tại Hà Nội, TP. Hồ Chí Minh hoặc toàn quốc, Thiết Bị Điện Hải Đăng chính là lựa chọn đáng tin cậy. Chúng tôi cam kết:
THIẾT BỊ ĐIỆN HẢI ĐĂNG – CHUYÊN PHÂN PHỐI THIẾT BỊ ĐIỆN CHÍNH HÃNG
- Địa chỉ: 124 Trịnh Văn Bô, Nam Từ Liêm, Hà Nội | 153 Phan Văn Hớn, P.TTN, Q.12, TP. Hồ Chí Minh | Đà Nẵng và các khu vực lân cận.
- Phone: 0798.966.958 – 0869.800.299
- Email: kd.haidangtbd@gmail.com
- Website: https://haidangtbd.vn
Cam kết của Hải Đăng
- Cam kết sản phẩm chính hãng 100%, có nguồn gốc xuất sứ rõ ràng, đầy đủ giấy chứng nhận, VAT, QC, CO
- Bảo hành 12 tháng đối với lỗi từ nhà sản xuất
- Hỗ trợ khách hàng: Đại lý, Dự án, Nhà thầu nội thất xây dựng, Khách hàng đang trong giai đoạn hoàn thiện nhà ở, ….








