Quạt hút âm trần Panasonic FV-24CD9 là dòng quạt thải khí cao cấp, thiết kế lắp âm trần gọn gàng và thẩm mỹ, phù hợp với nhiều không gian nội thất. Sản phẩm sử dụng động cơ chất lượng cao, vận hành êm, tiết kiệm điện và có độ bền vượt trội. Với kích thước lắp đặt 270 x 270 mm, mẫu quạt này dễ dàng tích hợp trong nhiều loại công trình từ nhà ở đến văn phòng.

Ưu điểm nổi bật Quạt hút âm trần Panasonic FV-24CD9 có ống dẫn
- Thiết kế tinh tế, nhỏ gọn: Kiểu dáng hiện đại, màu sắc trang nhã, dễ dàng hài hòa với nhiều phong cách nội thất.
- Tiết kiệm điện năng: Công suất chỉ 13.5W, giúp giảm chi phí điện hàng tháng và thân thiện với môi trường.
- Lưu thông không khí mạnh mẽ: Lưu lượng gió 170 CMH nhanh chóng loại bỏ hơi ẩm, mùi khó chịu và các tác nhân ô nhiễm trong không gian.
- Vận hành siêu êm: Độ ồn chỉ 28.5 dB, đảm bảo không gây ảnh hưởng tới giấc ngủ, công việc hay sinh hoạt hàng ngày.
Ứng dụng
Panasonic FV-24CD9 thích hợp sử dụng để thông gió cho nhà vệ sinh, phòng tắm, phòng kho, khu vực bếp hoặc các không gian khép kín cần loại bỏ mùi và hơi ẩm. Với khả năng vận hành ổn định, đây là lựa chọn lý tưởng cho cả hộ gia đình lẫn công trình thương mại.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Quạt hút âm trần FV-24CD9 Panasonic | |
| Mã sản phẩm | Panasonic FV-24CD9 |
| Cấp độ gió | 1 cấp độ |
| Công suất định mức (W) | 13,5W |
| Lưu lượng gió (m³/h) | 170m³/h |
| Ống dẫn | Ø100 mm |
| Độ ồn | 28,5dB |
| Kích thước chừa lỗ vuông | 240mm |
| Tần số | 50Hz |
| Tính năng | cảm biến tự động ngắt khi quạt quá nóng, kiểm soát sự thay đổi không khí hiệu quả |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Trọng lượng (kg) | 2,7kg |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Loại hàng | Chính hãng |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Bản vẽ kỹ thuật
Tài liệu kỹ thuật
- Loại quạt thải khí
- Thiết kế thích hợp để lắp đặt âm trần
- Động cơ quạt được trang bị bộ cảm biến nhiệt, tự động tắt quạt khi quạt quá nóng
- Bạc đạn được bôi trơn đầy đủ giúp quạt vận hành êm ái trong thời gian dài
- Dây điện nguồn được kết nối sẵn
- Thiết kế độc đáo gấp đôi vách ngăn giảm thiểu tối đa tiếng ồn từ quạt và động cơ ra bên ngoài
- Cánh quạt hình ngọn nến có khả năng kiểm soát sự thay đổi không khí một cách hiệu quả
- Kích thước lắp đặt = 240×240 mm
Bản vẽ kỹ thuật

Địa chỉ mua hàng
KHO PHÂN PHỐI THIẾT BỊ ĐIỆN PANASONIC HẢI ĐĂNG
- Khu vực miền Bắc: 124 Trịnh Văn Bô, Nam Từ Liêm, Hà Nội
- Khu vực miên Nam: 4491 Nguyễn Cửu Phú, Tân Tạo A, TP. Hồ Chí Minh.
- Hải Phòng – Vinh – Đà Nẵng và các khu vực lân cận.
- Phone: 0798.966.958 – 0869.800.299
- Email: kd.haidangtbd@gmail.com
- Website: https://haidangtbd.vn/



















